Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BRA Campeonato Catarinense Division 1

BRA Campeonato Catarinense Division 1

Hiệp 1

07:30

45'

1
Marcilio Dias SC
Marcilio Dias SC
0-0
Figueirense

Figueirense

1
0-0
BRA Regional League

BRA Regional League

Hiệp 1

07:50

36'

2
Murici
Murici
0-0
Coruripe Al

Coruripe Al

0-0
ENG Premier League

ENG Premier League

Hiệp 1

02:30

FT

Liverpool
Liverpool
4-1
Luton Town

Luton Town

0-1
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

Hiệp 1

01:00

FT

Feirense
Feirense
0-3
Viseu

Viseu

0-0
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

Liniers
Liniers
0-0
Deportivo Merlo

Deportivo Merlo

0-0
COL Torneo BetPlay Dimayor

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

04:00

FT

Cortulua
Cortulua
2-2
Leones

Leones

2-1
Isthmian League Premier Division

Isthmian League Premier Division

Hiệp 1

02:45

FT

Cray Wanderers
Cray Wanderers
2-1
Canvey Island

Canvey Island

2-0
Italian Primavera Cup

Italian Primavera Cup

Hiệp 1

00:00

FT

AS Roma U19
AS Roma U19
1-1
Fiorentina U19

Fiorentina U19

0-0
BRA Sergipano Division 1

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

04:00

FT

Falcon SE
Falcon SE
2-2
America SE

America SE

0-1
WAFF Women’s Championshi

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Saudi Arabia (W)
Saudi Arabia (W)
2-3
Lebanon (w)

Lebanon (w)

0-3
BRA Campeonato Capixaba

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

05:00

FT

Porto Vitoria
Porto Vitoria
2-1
Serra

Serra

0-1
BRA Campeonato Catarinense Division 1

BRA Campeonato Catarinense Division 1

Hiệp 1

06:00

FT

Joinville SC
Joinville SC
1-2
Concordia AC

Concordia AC

1-0
BRA Campeonato Baiano Division

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

05:15

FT

Barcelona BA
Barcelona BA
1-0
Bahia de Feira BA

Bahia de Feira BA

0-0
BRA Mato Division 1

BRA Mato Division 1

Hiệp 1

06:00

FT

Dom Bosco MT
Dom Bosco MT
2-2
Mixto EC

Mixto EC

0-0
Liberian second Division

Liberian second Division

Hiệp 1

23:00

FT

Blackman Warriors
Blackman Warriors
5-0
Life FC

Life FC

1-0
ENG Football League Trophy

ENG Football League Trophy

Hiệp 1

03:00

FT

Bradford City
Bradford City
0-1
Wycombe Wanderers

Wycombe Wanderers

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Skenderbeu Korca
Skenderbeu Korca
0-1
KS Dinamo Tirana

KS Dinamo Tirana

0-0

23:00

FT

Al-Ain SFC
Al-Ain SFC
2-1
Nasaf Qarshi

Nasaf Qarshi

0-0

23:00

FT

Al Ahli Benghzi
Al Ahli Benghzi
1-0
Al Sadaqa FC

Al Sadaqa FC

0-0

23:00

FT

Al Tadhmon
Al Tadhmon
0-2
Malkiya

Malkiya

0-1

23:00

FT

Isa Town
Isa Town
0-2
Bahrain SC

Bahrain SC

0-1

23:00

FT

Buri
Buri
0-1
A'Ali FC

A'Ali FC

0-1

23:00

FT

Pontedera U19
Pontedera U19
4-0
San Marino Academy U19

San Marino Academy U19

2-0

23:00

FT

Gasogi United
Gasogi United
0-0
APR FC

APR FC

0-0

23:00

FT

Blackman Warriors
Blackman Warriors
5-0
Life FC

Life FC

1-0

23:20

FT

Serrekunda FC
Serrekunda FC
1-1
Gambia Ports Authority

Gambia Ports Authority

0-1

23:20

FT

Gambian Dutch Lions
Gambian Dutch Lions
2-0
Kanifing East FC

Kanifing East FC

1-0

23:30

FT

Teplice
Teplice
2-0
Sigma Olomouc

Sigma Olomouc

1-0

23:30

FT

Harts
Harts
2-0
Immigration FC

Immigration FC

0-0

23:30

FT

Viktoria Plzen B
Viktoria Plzen B
2-1
Brno B

Brno B

2-0

23:30

FT

Moghayer Al Sarhan
Moghayer Al Sarhan
0-2
Al Faisaly

Al Faisaly

0-2

00:00

FT

AE Zakakiou
AE Zakakiou
0-2
Anorthosis Famagusta FC

Anorthosis Famagusta FC

0-2

00:00

FT

KAA Gent
KAA Gent
1-1
Maccabi Haifa

Maccabi Haifa

0-1

00:00

FT

Apollon Limassol FC
Apollon Limassol FC
3-1
AEL Limassol

AEL Limassol

1-0

00:00

FT

Panathinaikos
Panathinaikos
0-1
PAOK Saloniki

PAOK Saloniki

0-0

00:00

FT

AS Roma U19
AS Roma U19
1-1
Fiorentina U19

Fiorentina U19

0-0

00:00

FT

Deportivo Barberena FC
Deportivo Barberena FC
1-0
Aurora F.C.

Aurora F.C.

1-0

00:00

FT

Saudi Arabia (W)
Saudi Arabia (W)
2-3
Lebanon (w)

Lebanon (w)

0-3

00:00

FT

FUS Rabat
FUS Rabat
1-1
Maghrib Association Tetouan

Maghrib Association Tetouan

1-0

00:00

FT

Highlands Park
Highlands Park
0-0
Sekhukhune United

Sekhukhune United

0-0

00:00

FT

Pretoria University
Pretoria University
1-0
Cape Town Spurs

Cape Town Spurs

1-0

00:00

FT

Laanemaa Haapsalu
Laanemaa Haapsalu
0-4
Trans Narva

Trans Narva

0-1

00:00

FT

Slovan Velvary
Slovan Velvary
8-0
SK Hrebec

SK Hrebec

4-0

00:10

FT

Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
2-1
Dynamo de Douala

Dynamo de Douala

1-1

00:30

FT

Schalke 04 U19
Schalke 04 U19
1-2
Borussia Dortmund U19

Borussia Dortmund U19

0-1

00:30

FT

Pro Sesto
Pro Sesto
1-2
Alessandria

Alessandria

0-1

00:30

FT

ASK Klagenfurt
ASK Klagenfurt
1-1
Favoritner AC

Favoritner AC

0-0

00:30

FT

Poland U19(w)
Poland U19(w)
3-0
Hungary (w) U19

Hungary (w) U19

1-0

00:30

FT

Karlovy Vary Dvory
Karlovy Vary Dvory
1-0
Marianske Lazne

Marianske Lazne

0-0

00:30

FT

FC Velim
FC Velim
3-3
Dobrovice

Dobrovice

1-1

00:45

FT

Sonabel Ouagadougou
Sonabel Ouagadougou
1-0
Etoile Filante de Ouagadougou

Etoile Filante de Ouagadougou

0-0

01:00

FT

Feirense
Feirense
0-3
Viseu

Viseu

0-0

01:00

FT

BFC Viktoria 1889
BFC Viktoria 1889
0-0
Rot-Weiss Erfurt

Rot-Weiss Erfurt

0-0

01:00

FT

BSG Chemie Leipzig
BSG Chemie Leipzig
1-1
FSV luckenwalde

FSV luckenwalde

1-1

01:00

FT

FC Viktoria Köln
FC Viktoria Köln
2-5
1. FC Saarbrücken

1. FC Saarbrücken

0-1

01:00

FT

Al Nassr
Al Nassr
2-0
Al-Fayha

Al-Fayha

1-0

01:00

FT

Primavera
Primavera
1-1
Juventus SP

Juventus SP

0-0

01:00

FT

Desportivo Brasil SP
Desportivo Brasil SP
2-1
Bragantino B

Bragantino B

0-0

01:00

FT

SE Matonense
SE Matonense
0-6
Marilia Ac

Marilia Ac

0-2

01:00

FT

Ec Sao Bernardo
Ec Sao Bernardo
2-0
Uniao Suzano AC SP

Uniao Suzano AC SP

1-0

01:00

FT

Jabaquara SP
Jabaquara SP
0-1
XV de Jau

XV de Jau

0-0

01:00

FT

CA Taquaritinga SP
CA Taquaritinga SP
2-2
Francana

Francana

1-1

01:00

FT

America SP
America SP
1-1
independente-sp

independente-sp

0-1

01:00

FT

CA Joseense
CA Joseense
2-2
Uniao Barbarense

Uniao Barbarense

2-2

01:00

FT

Wiener Viktoria
Wiener Viktoria
6-1
SC Mannsworth

SC Mannsworth

5-1

01:00

FT

Maccabi Bnei Abu Snan
Maccabi Bnei Abu Snan
0-3
Hapoel Ironi Karmiel

Hapoel Ironi Karmiel

0-1

01:00

FT

Ahi Acre
Ahi Acre
1-2
Beitar Nahariya

Beitar Nahariya

0-1

01:00

FT

CD Mexiquense
CD Mexiquense
1-2
Racing Porto Palmeiras

Racing Porto Palmeiras

1-1

01:00

FT

Ik Uppsala(w)
Ik Uppsala(w)
4-0
Gefle IF (w)

Gefle IF (w)

2-0

01:00

FT

Astoria Walldorf
Astoria Walldorf
1-4
FSV Hollenbach

FSV Hollenbach

0-3

01:00

FT

Karkonosze Jelenia Gora
Karkonosze Jelenia Gora
4-3
MKS Olawa

MKS Olawa

1-2

01:15

FT

Portugal(w)
Portugal(w)
3-1
Czech (w)

Czech (w)

2-0

01:15

FT

CEO
CEO
1-4
CS Esportivo AL

CS Esportivo AL

0-1

01:20

FT

Desportivo Alianca AL
Desportivo Alianca AL
1-3
cruzeiro-arapiraca

cruzeiro-arapiraca

1-1

01:30

FT

Real FC
Real FC
2-1
Sao Raimundo/RR

Sao Raimundo/RR

1-0

01:30

FT

SV Hirschstetten
SV Hirschstetten
1-2
SV Schwechat

SV Schwechat

0-1

01:30

FT

SpVgg Erkenschwick
SpVgg Erkenschwick
2-2
FC Eintracht Rheine

FC Eintracht Rheine

1-1

02:00

FT

KR
KR
3-1
UMF Njardvik

UMF Njardvik

2-1

02:00

FT

Universitario De Vinto
Universitario De Vinto
1-0
Club Guabira

Club Guabira

0-0

02:00

FT

SD Borja
SD Borja
1-1
AD Almudevar

AD Almudevar

1-1

02:00

FT

River PI
River PI
1-1
Ypiranga(RS)

Ypiranga(RS)

0-0

02:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia
SCCM Chabab Mohamedia
1-0
Olympique de Safi

Olympique de Safi

1-0

02:00

FT

zelzate
zelzate
2-2
Sporting West Harelbeke

Sporting West Harelbeke

2-0

02:00

FT

Olsa Brakel
Olsa Brakel
0-2
Oostkamp

Oostkamp

0-0

02:00

FT

Zulte-Waregem II
Zulte-Waregem II
3-1
Ninove

Ninove

2-0

02:00

FT

Torhout
Torhout
2-1
KFC Mandel United

KFC Mandel United

1-0

02:00

FT

Merelbeke
Merelbeke
0-2
Eendracht Aalst

Eendracht Aalst

0-1

02:00

FT

RFC Wetteren
RFC Wetteren
0-1
Oudenaarde

Oudenaarde

0-1

02:00

FT

Spouwen Mopertingen
Spouwen Mopertingen
2-0
KFC Houtvenne

KFC Houtvenne

0-0

02:00

FT

K.RC.Mechelen
K.RC.Mechelen
2-4
Hades

Hades

1-1

02:00

FT

Millwall U18
Millwall U18
1-1
Chelsea U18

Chelsea U18

0-0

02:00

FT

Assyriska
Assyriska
4-0
Sollentuna United

Sollentuna United

2-0

02:00

FT

BKS Sparta Katowice
BKS Sparta Katowice
2-3
Gwarek Ornontowice

Gwarek Ornontowice

0-0

02:00

FT

AD America
AD America
1-1
FC Esteli

FC Esteli

0-1

02:15

FT

Yverdon II
Yverdon II
2-0
Grand Saconnex

Grand Saconnex

1-0

02:30

FT

Liverpool
Liverpool
4-1
Luton Town

Luton Town

0-1

02:30

FT

FC Sion U21
FC Sion U21
2-1
Meyrin

Meyrin

1-1

02:30

FT

Dourados
Dourados
1-1
Aquidauanense

Aquidauanense

0-0

02:30

FT

Manauara
Manauara
1-2
Retro FC Brasil

Retro FC Brasil

1-1

02:30

FT

Tempo Overijse
Tempo Overijse
0-2
Bocholter VV

Bocholter VV

0-1

02:30

FT

Sporting Hasselt
Sporting Hasselt
2-0
Berchem Sport

Berchem Sport

0-0

02:45

FT

Cray Wanderers
Cray Wanderers
2-1
Canvey Island

Canvey Island

2-0

02:45

FT

Billericay Town(w)
Billericay Town(w)
5-1
Chatham Town(w)

Chatham Town(w)

2-1

02:45

FT

Milton Keynes Dons(w)
Milton Keynes Dons(w)
2-0
London Bees (w)

London Bees (w)

1-0

02:45

FT

Oxford United(w)
Oxford United(w)
0-2
Rugby Borough(w)

Rugby Borough(w)

0-0

02:45

FT

Glenavon Reserves
Glenavon Reserves
3-1
Newry City Reserves

Newry City Reserves

1-1

02:45

FT

Durham Cestria(w)
Durham Cestria(w)
0-0
Middlesbrough (w)

Middlesbrough (w)

0-0

02:45

FT

Cambridge United(w)
Cambridge United(w)
2-1
AFC Sudbury (w)

AFC Sudbury (w)

1-0

02:50

FT

Newell's Reserves
Newell's Reserves
4-1
Central Cordoba SdE Reserves

Central Cordoba SdE Reserves

3-0

03:00

FT

Formartine United
Formartine United
5-1
Nairn County

Nairn County

3-1

03:00

FT

Buckie Thistle FC
Buckie Thistle FC
1-0
Fraserburgh

Fraserburgh

1-0

03:00

FT

Brora Rangers
Brora Rangers
3-2
Lossiemouth

Lossiemouth

1-0

03:00

FT

Keith
Keith
1-1
Forres Mechanics

Forres Mechanics

1-1

03:00

FT

Napoli
Napoli
1-1
FC Barcelona

FC Barcelona

0-0

03:00

FT

FC Porto
FC Porto
1-0
Arsenal

Arsenal

0-0

03:00

FT

Liniers
Liniers
0-0
Deportivo Merlo

Deportivo Merlo

0-0

03:00

FT

Bradford City
Bradford City
0-1
Wycombe Wanderers

Wycombe Wanderers

0-0

03:00

FT

Lions Gibraltar
Lions Gibraltar
0-2
Manchester 62 FC

Manchester 62 FC

0-1

03:00

FT

ADR Jicaral
ADR Jicaral
3-2
Quepos Cambute FC

Quepos Cambute FC

2-1

03:00

FT

Deportivo Riestra Reserves
Deportivo Riestra Reserves
1-0
Barracas Central Reserves

Barracas Central Reserves

0-0

03:00

FT

Argentinos Juniors Reserves
Argentinos Juniors Reserves
0-2
Belgrano Reserves

Belgrano Reserves

0-2

03:00

FT

Lanus Reserves
Lanus Reserves
4-2
Godoy Cruz Reserves

Godoy Cruz Reserves

3-0

03:15

FT

Faetano
Faetano
2-0
Cailungo

Cailungo

2-0

03:15

FT

Fiorentino
Fiorentino
1-1
San Giovanni

San Giovanni

0-1

03:15

FT

Murata
Murata
0-2
Tre Penne

Tre Penne

0-0

03:15

FT

San Marino Academy U22
San Marino Academy U22
1-2
AC Juvenes

AC Juvenes

0-1

04:00

FT

Cortulua
Cortulua
2-2
Leones

Leones

2-1

04:00

FT

AD Guanacasteca
AD Guanacasteca
1-1
Municipal Liberia

Municipal Liberia

1-0

04:00

FT

Falcon SE
Falcon SE
2-2
America SE

America SE

0-1

04:00

FT

Deportivo San Pedro
Deportivo San Pedro
1-1
Suchitepequez

Suchitepequez

1-1

04:00

FT

Juventud Copalera
Juventud Copalera
2-0
CD Puerto de Iztapa

CD Puerto de Iztapa

0-0

04:00

FT

Heredia
Heredia
1-0
San Benito FC

San Benito FC

0-0

04:00

FT

Jaco Futbol Club
Jaco Futbol Club
0-1
AD Cofutpa

AD Cofutpa

0-0

04:00

FT

Escorpiones Belen
Escorpiones Belen
3-2
Santa  Ana

Santa Ana

1-1

04:00

FT

AD Sarchi
AD Sarchi
3-1
Marineros de Puntarenas

Marineros de Puntarenas

1-0

04:00

FT

CD Marathon Reserves
CD Marathon Reserves
1-1
CD Vida Reserves

CD Vida Reserves

0-1

04:10

FT

Fraijanes FC
Fraijanes FC
2-0
Cuilapa FC

Cuilapa FC

0-0

05:00

FT

Capie Warrero
Capie Warrero
2-5
Rio Claro

Rio Claro

1-3

05:00

FT

Itapirense Sp
Itapirense Sp
2-4
Uniao Sao Joao

Uniao Sao Joao

0-2

05:00

FT

Lemense
Lemense
1-4
Gremio Prudente

Gremio Prudente

0-3

05:00

FT

Sertaozinho
Sertaozinho
3-0
Rio Preto SP

Rio Preto SP

0-0

05:00

FT

sao carlense
sao carlense
2-1
Penapolense

Penapolense

2-0

05:00

FT

Coxim MS
Coxim MS
2-2
Operario MS

Operario MS

1-0

05:00

FT

Porto Vitoria
Porto Vitoria
2-1
Serra

Serra

0-1

05:00

FT

Vitoria BA
Vitoria BA
1-1
Nautico (PE)

Nautico (PE)

0-0

05:00

FT

Maranhao
Maranhao
2-1
Juazeirense

Juazeirense

0-0

05:00

FT

Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
0-2
Nacional Montevideo

Nacional Montevideo

0-2

05:00

FT

Independiente Santa Fe(w)
Independiente Santa Fe(w)
0-4
Atletico Nacional Medellin (w)

Atletico Nacional Medellin (w)

0-1

05:00

FT

Independiente Rivadavia U20
Independiente Rivadavia U20
3-0
Gimnasia LP Reserves

Gimnasia LP Reserves

0-0

05:00

FT

ska brasil
ska brasil
0-1
Vocem SP

Vocem SP

0-1

05:15

FT

Barcelona BA
Barcelona BA
1-0
Bahia de Feira BA

Bahia de Feira BA

0-0

05:15

FT

Sousa PB
Sousa PB
2-0
Cruzeiro Esporte Clube

Cruzeiro Esporte Clube

0-0

05:30

FT

Linense(BRA)
Linense(BRA)
1-1
Monte Azul SP

Monte Azul SP

0-1

05:30

FT

Noroeste
Noroeste
2-0
Ferroviaria SP

Ferroviaria SP

1-0

05:30

FT

Anapolis FC
Anapolis FC
1-0
Tombense

Tombense

0-0

05:30

FT

Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
0-0
Portuguesa RJ

Portuguesa RJ

0-0

05:30

FT

Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
1-1
ABC RN

ABC RN

1-0

05:30

FT

Itabaiana(SE)
Itabaiana(SE)
0-1
Brasiliense

Brasiliense

0-1

06:00

FT

Comercial SP
Comercial SP
1-1
Oeste FC

Oeste FC

0-0

06:00

FT

AE Velo Clube SP
AE Velo Clube SP
1-2
XV de Piracicaba

XV de Piracicaba

1-1

06:00

FT

AA Portuguesa Santista
AA Portuguesa Santista
5-5
Sao Bento

Sao Bento

1-2

06:00

FT

Sao Caetano
Sao Caetano
1-1
CA Votuporanguense SP

CA Votuporanguense SP

0-0

06:00

FT

Bandeirante
Bandeirante
0-1
Catanduva FC

Catanduva FC

0-0

06:00

FT

Barretos SP
Barretos SP
3-1
Nacional SP

Nacional SP

0-1

06:00

FT

Audax Sao Paulo
Audax Sao Paulo
1-2
Rio Branco(SP)

Rio Branco(SP)

0-1

06:00

FT

Novoperario MS
Novoperario MS
1-1
Corumbaense

Corumbaense

1-1

06:00

FT

Joinville SC
Joinville SC
1-2
Concordia AC

Concordia AC

1-0

06:00

FT

Dom Bosco MT
Dom Bosco MT
2-2
Mixto EC

Mixto EC

0-0

06:00

FT

Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
0-4
Bahia

Bahia

0-1

06:00

FT

CSA Maceio
CSA Maceio
6-0
AA Dimensao Saude

AA Dimensao Saude

3-0

06:00

FT

Veraguas United (W)
Veraguas United (W)
0-5
Mario Mendez FC (w)

Mario Mendez FC (w)

0-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy